เจมส์

เจมส์

ผู้เยี่ยมชม

mamalovepapajubjub@hotmail.com

สอบถาม (1216 อ่าน)

2012-09-02 12:27

ต้องการจะสั่งเสื้อคนงานแขนยาวมีปกราคาตัวละเท่าไหร่คะ
สั่งประมาณ 100 ตัวคะ
และถ้าสั่ง 150ตัว แต่สกรีนแค่ 75 ตัว ได้รึป่าว ราคาเท่าไหร่คะ

ใช้แจกคนงาน 17 กย นี้คะ ทันไหม

118.173.147.197

เจมส์

เจมส์

ผู้เยี่ยมชม

mamalovepapajubjub@hotmail.com

กร

กร

ผู้เยี่ยมชม

widgood@yahoo.com

2012-09-02 21:01 #1

หากสั่งประมาณ 100 ตัว คงต้องขออนุญาติเป็นเสื้อคนงานสำเร็จในสต็อกของร้านนะครับ ที่ก็มีหลายสีให้เลือกพอสมควร
ซึ่งหากเลือกสีที่มีอยู่ ก็คงใช้เวลาไม่กี่วันครับ ก็จะส่งเสื้อให้ใช้งานได้

ในกรณีต้องการปกนั้น คงต้องเย็บให้ใหม่ครับ อันนี้คงต้องขอให้เพิ่มจำนวนอยู่สัก 150 ตัวนะครับ
ราคาก็อยู่ประมาณ 85 บาท โดยจะให้พิมพ์เพียงครึ่งหนึ่งก็ได้ครับ

ส่วนวันใช้งานนั้น ก็คงต้องดูรายละเอียดในการสั่งด้วยครับ ทั้งในส่วนของแบบเสื้อ แบบพิมพ์ และการสรุปงาน
และการอนุมัติสั่งงาน ซึ่งส่วนนี้งานจักรของเราค่อนข้างแน่นพอสมควร แต่หากสรุปได้ไว ก็จะพยายามผลิตให้ทันครับ

หากมีคำถามเพิ่มเติม ก็สอบถามเราได้โดยตรงนะครับ หรือจะฝากเบอร์ไว้ทางนี้ให้เราติดต่อกลับก็ได้ครับ

125.25.110.99

กร

กร

ผู้เยี่ยมชม

widgood@yahoo.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน