นิวัฒน์

นิวัฒน์

ผู้เยี่ยมชม

ewatta_n12@hotmail.com

สองถามครับ ใช้เนื้อผ้ายืดดี ๆ ที่ขายกันรับไหมครับ (849 อ่าน)

2013-03-31 07:26

ก็อยากได้ราคาครับ ไม่รู้ว่าใช่คอต๊อนหรือเปล่า หากผมสนใจอยากได้ผ้ายืดดี ๆ นุ่มใส่ดีๆ แบบที่ขายกันนั้น ทางร้านก็รับหรือไม่ ก็คือใส่เองด้วย อยากได้ที่เป็นผ้ายืด แล้วที่ทางร้านมีอยู่ก็เป็นผ้ายืดใช่ไหมครับ

171.101.158.118

นิวัฒน์

นิวัฒน์

ผู้เยี่ยมชม

ewatta_n12@hotmail.com

กร

กร

ผู้เยี่ยมชม

widgood@yahoo.com

2013-04-01 13:15 #1

เอ่อ อ่านที่ถามมาแล้วก็ไม่รู้จะตอบอย่างไรครับ
เอาเป็นว่าน่าจะถามถึงเรื่องเสื้อว่าใช้ผ้าคอตต้อน ผลิตได้หรือไม่ แล้วราคาจะตัวเท่าไหร่นะครับ
ขอตอบแบบนี้นะครับ
ผ้าคอตต้อน จะไม่ค่อยเหมาะกับนำมาผลิตใช้ในงานของเสื้อคนงานเท่าไรครับ ด้วยจะเห็นว่า พวกเสื้อยืดแฟชั่น นั้นจะเก่าง่าย
มันนุ่มสบายจริง แต่ไม่ค่อยทนเท่าไรนัก

แต่หากถามว่า เราผลิตให้ได้ไหม ก็ได้ครับ หากคุณสู้ราคาไหวนะครับ ตัวหนึ่งเท่าไหร่ ก็ตอบยากครับ ด้วยต้องรู้ก่อนว่า
คุณอยากได้ผ้าคอตต้อนเกรดใด เส้นด้ายอะไร เช่นเส้นด้าย 20 เส้นด้าย 32 เป็นต้น ต้องการเกรดผ้าแบบไหนอีก ต้องเรียน
ว่าเรื่องราคาประเมินยากจริง ๆ ต้องเลือกผ้าให้แน่ ๆก่อน ทางเราถึงตอบได้ครับ

โดยทั่วไปแล้ว เสื้อคนงานแบบหรู ๆ ก็เป็นเนื้อ ทีซี เพียงพอแล้วครับ หรือหรูน้อยหน่อยก็เป็น TK แบบดี ๆ ย้ำว่า TK ดี ๆ นะครับ เพราะเกรด TK TC ก็มีหลายเกรดเช่นกัน รวมถึงผ้าพวกไมโครอันนี้ก็เหมาะครับ

ลองโทรเข้ามาพูดคุยกันดีกว่าครับ

61.90.92.97

กร

กร

ผู้เยี่ยมชม

widgood@yahoo.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน