ฤทธิ์

ฤทธิ์

ผู้เยี่ยมชม

kirick3@gmail.com

เสื้อติดแถบสะท้อนแสงคิดอย่างไรครับ (1468 อ่าน)

2013-10-02 14:59

ถ้าเป็นเสื้อคอกลมแขนยาว แต่ติดแถบสีเทาหรือสีเงินสะท้อนแสงนั้น ทางร้านคิดราคาตัวละเท่าไรครับ
ติดด้านเดียว ด้านหลัง ตัวเสื้อสีเขียวสะท้อนแสงเช่นกัน ติดแถบ ไซส์ฟรีครับ ประมาณ 300 ตัว
ถามเพิ่มอีกหน่อย ตัวแถบสะท้อนนี้ เวลาถูกไฟจะวาวใช่ไหม คือเป็นความปลอดภัยของโครงการอยู่ในป่าน่ะครับ
และจะใช้ทนไหมครับ ประมาณเท่าไรครับ หรือนานแค่ไหน จะหลุดร่อนครับ รบกวนตอบผ่านเมล์ผมนะครับ

58.11.16.110

ฤทธิ์

ฤทธิ์

ผู้เยี่ยมชม

กร

กร

ผู้เยี่ยมชม

widgood@yahoo.com

2013-10-03 20:36 #1

อันนี้ต้องอยู่ที่ใช้แถบขนาดประมาณเท่าไรนะครับ ราคาก็เพิ่มอยู่ประมาณ 15-20 บาท หากเป็นเกรดแถบสะท้อนแบบคุณภาพ 3M
คือจะไม่หลุดร่อนง่ายครับ การเก็บเรืองแสงนั้น จะใช้ได้ดีครับ เมื่อถูกแสงจะมีประกายทำให้เกิดความปลอดภัยในสภาพการทำงานครับ
ความทนนั้น หากเป็นเกรดคุณภาพของเรา แถบก็จะใช้ได้ค่อนข้างนานนะครับ

สำหรับเสื้อสีสะท้อนแสงต่าง ๆ นั้น อันนี้เป็นแค่ชื่อสีที่เรียกนะครับ เขียวสะท้อน เสื้อส้มสะท้อน แต่หาได้สะท้อนแสงจริงนะครับ
บางท่านคิดว่า ชื่อเรียกอย่างนี้ ต้องสะท้อนแน่ เปล่าเลย เป็นแค่แม่สีที่เขาตั้งเท่านั้น

ปล.ผมตอบในนี้เผื่อท่านอื่นได้อ่าน และตอบผ่านเมล์ให้แล้วนะครับ

อ้อ ทำงานในป่า ร้านเราสามารถเติมน้ำยากันแมลง กันยุงใส่ในเนื้อผ้าได้ด้วยนะครับ หากสนใจก็ลองถามมาดูนะครับ
เราทำให้ทางการรัฐฯ หลายที่อยู่ พวกเสื้อกันแมลง กันยุงนี่น่ะครับ

171.98.229.2

กร

กร

ผู้เยี่ยมชม

widgood@yahoo.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน